ગુજરાતના હિમંતનગરના ઢૂંઢર ગામમાં એક અઠવાડિયા પહેલા ૧૪ માસની માસુમ બાળકી પર પરપ્રાંતિય દ્વારા કરાયેલા રેપ મુદ્દે બિહાર અને ઉત્તરપ્રદેશમાંથી આવી કામ કરતા બિનગુજરાતીઓ પર હિંસક હુમલાઓ મામલે શહેરના ત્રણ દરવાજા ખાતે શાંતિપ્રિય લોકો ગુજરાતની પ્રજાને શાંતિનો સંદેશો આપવા જમા થયા હતા. જેમાં પટવાશેરીના કર્મશીલ ઉમરખાન પઠાણે શાંતિના પ્રતિક સમા કબુતરને ઉડાડી ગુજરાતની પ્રજાને શાંતિનો સંદેશ પહોંચાડ્યો હતો તેમજ ગુજરાતની જનતાને અપીલ કરી હતી કે” કેરીના ટોપલામાં એક કેરી સડેલી હોય તો કેરીને ફેંકી દેવાય નહી કે ટોપલાને !” દોષીતોને કાયદા અન્વયે ચોક્કસ સજા થવી જાઇએ પરંતુ નિર્દોષ પરપ્રાંતિયો ઉપર અત્યાચાર યોગ્ય નથી.

1 COMMENT

 1. It’s appropriate time to make some plans for the future and it’s time to be happy.
  I’ve read this post and if I could I wish to suggest
  you some interesting things or suggestions. Perhaps you could write
  next articles referring to this article. I desire to read more things
  about it! Way cool! Some very valid points! I appreciate you
  writing this article plus the rest of the site is extremely good.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here